Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khai trương diễn đàn lớp 12B

2 posters

Go down

Khai trương diễn đàn lớp 12B Empty Khai trương diễn đàn lớp 12B

Bài gửi  Admin 17/3/2011, 8:04 am

Khai trương diễn đàn của cựu học sinh lớp 12B trường PTTH Nam Đàn 1 khóa 1992-1995
Nào! xin mời các bạn hãy cùng nhau chia sẽ những kỷ niệm buồn vui về một thời học sinh trần đầy ước mơ và hoài bão, những niềm vui và hạnh phúc của cuộc sống ngày hôm nay...
Để có thể gửi bài, ảnh, file âm thanh, video...các bạn hãy lập cho mình một tài khoản. Cách thức lập tài khoản xin mời các bạn đọc kỹ phần Trợ giúp ở thanh menu phía trên các bạn nhé.
Do điều kiện thời gian và công việc, hơn nữa mình cũng không có nhiều dự liệu của các bạn và lớp nên Diễn đàn còn sơ sài, nội dung đang rất ít chính vì vậy rất mong các bạn góp ý và cùng nhau xây dựng để Diễn đàn ngày một hoàn thiện hơn nhé.[/color]

Được sửa bởi Admin ngày 11/4/2011, 4:38 pm; sửa lần 1.
Admin
Admin
Quản trị
Quản trị

https://lop12bnd1-9295.forumvi.com

Khai trương diễn đàn lớp 12B Empty Cảm ơn BLL lớp 12B

Bài gửi  BeLinh 23/3/2011, 3:11 am

Trước hết mình xin cảm ơn BLL đã xây dựng cho lớp một diễn đàn rất hay. Mình nghĩ đây là một sân chơi bổ ích, một trung tâm đoàn kết và là cầu nối quan trọng để các bạn trong lớp chúng ta ngày càng xích lại gần nhau, gắn bó nhau hơn. Thông qua diễn đàn này chúng ta sẽ thường xuyên nắm được thông tin của các bạn cũng như gia đình các bạn, kịp thời thăm hỏi động viên và giúp đõ nhau những lúc khó khăn, hoạn nạn...thực hiện thành công mục đích tôn chỉ mà Quy chế hoạt động của lớp đã được các bạn thông qua lần họp lớp đầu tiên. Vì vậy, mình rất mong các bạn bớt chút thời gian rãnh rỗi tích cực tham gia diễn đàn để không phụ công BLL đã xây dựng và phụ lòng mong đợi của nhiều bạn. Mỗi một người hay nhanh chóng đăng ký thành viên để gửi tin tức, gửi bài viết, hình ảnh kỷ niệm...Chúng ta hãy cùng nhau xây dưng diễn đàn ngày một phong phú và hoàn thiện hơn.

Qua đây mình xin chúc các bạn luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Chúc Ban LL và Ban Quản trị diễn đàn tích cực hơn nữa trong việc xây dựng "tình đoàn kết, tương thân, tương ái, hộ trợ giúp đỡ lẫn nhau"

BeLinh
Thanh viên mới
Thanh viên mới

- Similar topics