Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thư mời họp lớp

Go down

Thư mời họp lớp Empty Thư mời họp lớp

Bài gửi  Admin 11/3/2011, 2:25 am

Thân gửi các bạn lớp 12B - Trường PTTH Nam Đàn 1
(niên khóa 1992 – 1995)[/font]

Đã 15 năm qua đi kể từ khi ra trường, lớp chúng ta chưa gặp lại nhau, quãng thời gian chúng ta học chung lớp đã qua đi để lại trong mỗi chúng ta biết bao kỉ niệm vui buồn về một thời học sinh tràn đầy ước mơ và hoài bão. Đã 15 năm trôi qua, nhưng thử hỏi trong mỗi chúng ta, ai ngồi nghĩ lại không thấy bao xao xuyến.
Lớp 12B chúng mình, 15 năm qua, giờ đây, mỗi đứa một phương trời, mỗi người một công việc, một lo toa và một mái ấm gia đình nhưng vẫn chung về một nỗi nhớ, một niềm mong mỏi gặp mặt.
Khoảng cách kia có thể không chỉ là 15 năm mà là 20 năm, 30 năm... nếu ai cũng bận bịu với những lo toan cuộc sống của riêng mình. Nhưng 15 năm cũng có thể trở nên rất gần nếu như chúng ta thường xuyên gặp nhau hơn. Gặp nhau để ôn lại những kỉ niệm, để hiểu nhau hơn và để có thể giúp nhau trong cuộc sống và công việc. Và gặp nhau để biết rằng 15 năm qua chúng ta đã mong muốn để gặp mặt và chia sẻ với nhau như thế nào...
Nào các bạn, chúng ta hãy để lại những lo toan của cuộc sống hàng ngày, cùng về với ngày họp lớp với bao niềm hân hoan mới mẻ, để ở đó chúng ta được sống với những hoài bão, được chia sẻ và hơn cả chúng ta đến với trách nhiệm của mình với mọi người.
Thay mặt Ban tổ chức, trân trọng kính mời gia đình bạn về dự buổi họp lớp vào lúc: 7h30 thứ bảy ngày 04 tháng 09 năm 2010 tại: Nhà hàng LH2 (Cách cầu Đòn 200m)
Kính mong GĐ bạn sẽ có mặt đông đủ để buổi họp lớp của chúng ta thành công tốt đẹp. Xin chân thành cảm ơn, chúc bạn và gia đình vui vẻ, hạnh phúc và thành công.

Ban liên lạc
Admin
Admin
Quản trị
Quản trị

https://lop12bnd1-9295.forumvi.com