Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thanhminhktpm

2 posters

Go down

thanhminhktpm Empty thanhminhktpm

Bài gửi  thanhminhktpm 3/8/2011, 1:55 am

Xin chào tập thể 12b-9295 yêu quý.
Mình thật xúc động khi được biết 12 b chúng ta có một diễn đàn như thế này. Thật không thể chê vào đâu được ( Trước tiên mình cảm ơn BLL, BTC đã tạo ra diễn đàn để chúng ta nhớ về ngày xưa).
Chắc các bạn sẽ không còn nhớ nhiều về mình nữa ( cũng đúng thôi.... vì hôm nay mình nhìn vào những bức ảnh xưa và nay thì mình cũng chỉ nhận ra được 1/2 trong tổng số các bạn thân yêu). Khi mình biết được diễn đàn của 12b mình đã xem rất kỹ và đọc rất kỹ, nói thất mình cả đêm không sao ngủ được: "Nhớ về những kỹ niệm ngày xưa quá". Đáng lẽ diễn đàn này các bạn phaỉ có từ lâu lắm rồi thì tốt biết bao nhiêu.
Qua bức ảnh xưa và nay thì mình rất mừng là các bạn của chúng ta đều thành đạt . Qua đây cho mình chúc các bạn tập thể 12b thân yêu một lời chúc " Chúc các bạn và gia đình HẠNH PHÚC"
Mình xin nhắc về mình cho các bạn nhớ lại: mình là: Nguyễn Thanh Minh; Nhà ở hiện nay xóm 4 Hưng chính- TPV- Nghệ An
Công tác: Vườn Quốc gia Pù Mát. Địa chỉ: Huyện Con cuông- Nghệ An.
Số ĐT 098 45 45 123- 091 53 53 135.

thanhminhktpm
Thanh viên mới
Thanh viên mới

thanhminhktpm Empty Re: thanhminhktpm

Bài gửi  hanhnq 5/8/2011, 5:05 am

À chú Minh Cọt phải ko?giờ này chú lên rừng ở với khỉ à ,mi có nhớ tau là ai ko?

hanhnq
Quản trị
Quản trị

- Similar topics